CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP CÔNG NGHIỆP PHÚC THỌ

PHUC THO INDUSTRIAL CONSTRUCTION AND TRADE JOINT STOCK COMPANY

Trang chủ | Phúc Thọ JSC | Tuyển dụng | Khuyến mãi | Góp ý |
JX-SFP-1GE-LH

JX-SFP-1GE-LH

Juniper SFP JX-SFP-1GE-LH 1000BASE-ZX SFP 1550nm 70km
Giá : Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng


Features & Specifications
  • Form Factor: SFP
  • Device Type: Transceiver module
  • Interface (Bus) Type: Plug-in module
  • Connectivity Technology: Wired
  • Application: 1000BASE-ZX
  • Data Transfer Rate: 1Gbps
  • Wavelength: 1550nm
  • Max Distance: 70km
  • Fiber Type: SMF
  • Connector: Duplex LC
  • DDM: Without DDM
  • Operating Temperature: 0~70 °C
  • Compliant with MSA SFP Specification

Xuất xứ hàng hóa:USA

Bạn cần phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận.
 
SSG-350M-SHJX-SFP-1GE-LHEX4200-24F
Tin tức mới
Liên hệ trực tuyến

Kinh Doanh & Giải Pháp

Mr Doãn :  0934541516
Hỗ trợ bán hàng
Mr Tùng:  08.3268.1979
Hỗ trợ bán hàng

Hotline

Mr Ánh:  0979.379.033
JX-SFP-1GE-LH JX-SFP-1GE-LH
3.5/5 222