CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP CÔNG NGHIỆP PHÚC THỌ

PHUC THO INDUSTRIAL CONSTRUCTION AND TRADE JOINT STOCK COMPANY

Trang chủ | Phúc Thọ JSC | Tuyển dụng | Khuyến mãi | Góp ý |
10 Gigabit Ethernet Transceivers (XFP MSA)XFP-10G-LR

10 Gigabit Ethernet Transceivers (XFP MSA)XFP-10G-LR

Thiết bị mạng Alcatel 10 Gigabit Ethernet optical transceiver (XFP MSA). Supports single mode fiber over 1310nm wavelength (nominal) with an LC connector. Typical reach of 10 Km on 9/125 µm SMF.
Giá : Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng


Thông số kỹ thuật
10 Gigabit Ethernet optical transceiver (XFP MSA). Supports single mode fiber over 1310nm wavelength (nominal) with an LC connector. Typical reach of 10 Km on 9/125 µm SMF.

Bạn cần phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận.
 
Omni Switch 9000E Chassis Management Modules OS9702E-CMM-S10 Gigabit Ethernet Transceivers XFP MSAXFP-10G-LROmni Switch 6400 Chassis OS6400-P48HOmni Stack LS 6200 POE Chassis OS-LS-6212P
Tin tức mới
Liên hệ trực tuyến

Kinh Doanh & Giải Pháp

Mr Doãn :  0934541516
Hỗ trợ bán hàng
Mr Tùng:  08.3268.1979
Hỗ trợ bán hàng

Hotline

Mr Ánh:  0979.379.033
10 Gigabit Ethernet Transceivers (XFP MSA)XFP-10G-LR 10 Gigabit Ethernet Transceivers (XFP MSA)XFP-10G-LR
2.0/5 203